Uwekezaji wa Uchumi wa Kijani | Buluu | Mzunguko

Dashboard

MSMS

Dashibodi ya biashara na uanachama

Sehemu moja ya kufuatilia wasifu, uhakiki wa taasisi, manunuzi na fursa. Duka la umma linapatikana mikoko.co.tz.

Kwa wateja

Sajili akaunti na simamia wasifu wako. Manunuzi ya duka la umma yatabaki kwenye duka kuu hadi muunganisho ukamilike.

Kwa wazalishaji na taasisi

Wasilisha taarifa za taasisi kwa uhakiki na jiandae kusimamia bidhaa na hisa zilizoidhinishwa.

Kwa wawekezaji

Unda wasifu wa nia ya uwekezaji na chunguza fursa. Ushiriki unahitaji uhakiki na mikataba tofauti.