Uwekezaji wa Uchumi wa Kijani | Buluu | Mzunguko

Register

MIKOKO LIMITED · MGIH

Fungua akaunti yako ya kitaalamu

Kwa wateja, wazalishaji, CBO, wasambazaji, kampuni na wawekezaji watarajiwa. Akaunti fulani zitahitaji uhakiki kabla ya kufanya shughuli za biashara au uwekezaji.

1. Taarifa binafsi na mawasiliano

2. Aina ya uanachama

3. Taasisi na nia ya uwekezaji (inapohusika)

Si lazima kwa wanunuzi binafsi. Taarifa za biashara na uwekezaji zinaweza kuhakikiwa kabla ya kuidhinishwa.

Usajili hauhakikishi idhini ya msambazaji, ustahiki wa uwekezaji, ufadhili au faida.